CafeLand - UBND Thành phố đã chấp thuận chủ trương cho Tổng Công ty Thương mại Sài gòn TNHH MTV (SATRA) thực hiện dự án Trung tâm Thương mại và Siêu thị tại khu đất số 1466 đường Võ Văn Kiệt, phường 3, quận 6.

UBND quận 6 được giao làm chủ đầu tư dự án mở đường dự phóng số 6 và dự án bồi thường, giải phóng mặt bằng toàn bộ 20 căn nhà phía đường Gia Phú, 4 thửa đất (gồm 3 căn nhà và 1 trạm biến áp) thuộc mặt tiền khu vực giao lộ giữa đường Võ Văn Kiệt với đường Mai Xuân Thưởng và 1 thửa đất thuộc góc đường Võ Văn Kiệt với đường dự phóng số 6.
Được biết, vào cuối năm 2011, SATRA đã khai trương TTTM Centre Mall Phạm Hùng tại C6/27 Phạm Hùng, huyện Bình Chánh trên diện tích 7.236 m2, gồm một tòa nhà cao 3,5 tầng, trong đó có 1 tầng trệt, một tầng lửng và 2 tầng lầu với tổng diện tích sàn 11.528 m2.
N.Đăng
Cần bán gấp căn hộ 2pn 99m2, Himlam Chợ Lớn, đẹp nhất xanh nhất quận 6, TP.HCM.
5 tỷ 450 triệu- 99m2
Bình Phú, TP. Hồ Chí Minh
Hôm nay
0908261***
BÁN NHÀ ĐƯỜNG HẬU GIANG,QUẬN 6 (135m2 - 4,7m x 28m x 4 TẦNG) 14 TỶ TL
14 tỷ - 135m2
Bình Phú, TP. Hồ Chí Minh
Hôm nay
0826749***
BÁN NHÀ NGUYỄN VĂN LUÔNG,QUẬN 6 (4m x 20m x 2 TẦNG) 7,9 TỶ TL
7 tỷ 900 triệu- 80m2
Bình Phú, TP. Hồ Chí Minh
Hôm nay
0826749***
Bán biệt thự tân cổ điển mặt tiền Trần Văn Kiểu, phường 10, quận 6
300 tỷ - 1.2m2
Bình Phú, TP. Hồ Chí Minh
Hôm nay
0909218***
BÁN NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG SỐ 55,KDC BÌNH PHÚ (4m x 12m x 4 TẦNG) 8,5 TỶ TL
8 tỷ 500 triệu- 48m2
Bình Phú, TP. Hồ Chí Minh
Hôm nay
0826749***
BÁN NHÀ MẶT TIỀN NỘI BỘ CƯ XÁ PHÚ LÂM D,QUẬN 6 (3,9m x 18m x 3 TẦNG) 9,5 TỶ TL
9 tỷ 500 triệu- 71m2
Bình Phú, TP. Hồ Chí Minh
Hôm nay
0826749***
BÁN NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG LÒ GỐM,GẦN CẦU HẬU GIANG (4 x 15 x 4 TẦNG) 8,7 TỶ TL
8 tỷ 700 triệu- 60m2
Bình Phú, TP. Hồ Chí Minh
Hôm nay
0826749***
BÁN NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG SỐ 57,QUẬN 6 (4m x 16m x 4 TẦNG) GIÁ 10,7 TỶ TL
10 tỷ 700 triệu- 64m2
Bình Phú, TP. Hồ Chí Minh
Hôm nay
0826749***
Mọi ý kiến đóng góp cũng như thắc mắc liên quan đến thị trường bất động sản xin gửi về địa chỉ email: [email protected]; Đường dây nóng: 0942.825.711.
Tags: Centre Mall, trung tâm thương mại