CafeLand - UBND Hà Nội vừa ban hành quyết định điều chỉnh ô đất ký hiệu CT02B thuộc Khu đô thị Nam Thăng Long giai đoạn III tại phường Phú Thượng, quận Tây Hồ.
Theo quy hoạch chi tiết Khu đô thị Nam Thăng Long giai đoạn III đã được duyệt trước đó, lô đất ký hiệu CT02B có chức năng là nhà chung cư cao tầng kết hợp dịch vụ thương mại với tổng diện tích 34.888m2, tầng cao trung bình 12,5 tầng.
Nay điều chỉnh ô đất CT02B thành 02 lô đất gồm: Lô đất CT02B-1 nhà ở cao tầng kết hợp dịch vụ thương mại có diện tích 31.780m2, tầng cao trung bình 16,5; Lô đất NT-02B nhà trẻ có diện tích ô đất 3.108m2, Tầng cao trung bình 3.
N.Đăng
Bán suất quỹ căn ngoại giao liền kề trung tâm Q. Ba Đình - The Heritage Láng Hạ
Thương lượng- 114m2
Ba Đình, TP. Hà Nội
Hôm nay
0985670***
Chủ suất gửi bán căn ngoại giao căn LK 109m2 tại 29 Láng Hạ
Thương lượng- 57m2
Ba Đình, TP. Hà Nội
Hôm nay
0985670***
Siêu Phẩm nhà phố 115m xây 6 tầng và 1 hầm tại 29 Láng Hạ - Lh: 0945216522
Thương lượng- 115m2
Ba Đình, TP. Hà Nội
Hôm nay
0985670***
HOT! Suất ngoại giao lô shophouse góc 121m - xây 5 tầng nổi và 1 hầm giá chỉ 74
Thương lượng- 121m2
Ba Đình, TP. Hà Nội
Hôm nay
0985670***
Nhà đẹp ở luôn ngõ 79 Đội Cấn, 20m ra phố, DT 34m2 3 PN, 8,5 tỷ.
8 tỷ 500 triệu- 34m2
Ba Đình, TP. Hà Nội
Hôm nay
0949521***
Cực hiếm Phân lô Ngọc Hà, ô tô đỗ cửa. Nhà đẹp ở luôn 50m2 giá 11,5 tỷ
11 tỷ 500 triệu- 50m2
Ba Đình, TP. Hà Nội
Hôm nay
0949521***
Lô góc 5 phòng ngủ phố Hoàng Hoa Thám, 2 mặt thoáng. DT 41m2. Giá 10 tỷ 25
10 tỷ 250 triệu- 41m2
Ba Đình, TP. Hà Nội
Hôm nay
0949521***
Phân lô Đoàn Ngoại giao Vạn Phúc, Ba Đình 50m2 6 tầng. Giá 18,5 tỷ
18 tỷ 500 triệu- 50m2
Ba Đình, TP. Hà Nội
Hôm nay
0949521***
Mọi ý kiến đóng góp cũng như thắc mắc liên quan đến thị trường bất động sản xin gửi về địa chỉ email: [email protected]; Đường dây nóng: 0942.825.711.
Tags: chính sách quy hoạch