CafeLand – Hôm nay (9/11) Công ty Cổ phần Phát triển nhà Bà Rịa – Vũng Tàu (HODECO) chính thức chào bán đợt I dự án Khu biệt thự Đồi Ngọc Tước II với giá từ 14,3 triệu/m2.

Tọa lạc tại trung tâm TP.Vũng Tàu và được bao quanh bởi 3 trục đường lớn, Khu biệt thự Đồi Ngọc Tước II có tổng diện tích 14,3ha. Trong đó đất ở có diện tích 74.456 m2 với 159 nền biệt thự, nhà vườn có diện tích từ 280m2 -700m2 và 40 nền nhà liền kế.
Trong đợt chào bán này, HODECO dự kiến sẽ bán 20 căn biệt thự với diện tích đất từ 280,8 m2 đến 567,5 m2.
N.Đăng
Bán căn góc 2 mặt tiền đường Nguyễn Văn Cừ nối Dài đối diện tiện ích công viên
8 tỷ 500 triệu- 380m2
Bà Rịa, TP. Hồ Chí Minh
Hôm nay
0906798***
Bán Nhà Thô Dự Án Baria City Gate - Giá Chỉ Ngang Giá Đất Trung Tâm
4 tỷ 500 triệu- 132m2
Bà Rịa, TP. Hồ Chí Minh
Hôm nay
0942882***
Bán BT 4PN, 4WC, 108m2, Vũng Tàu, 7,8 tỷ
7 tỷ 800 triệu- 150m2
Bà Rịa, TP. Hồ Chí Minh
Hôm nay
0901341***
Bán BT 4PN, 4WC, 108m2, Nhà phố - Biệt Thự Vũng Tàu, 5.9 tỷ
5 tỷ 900 triệu- 108m2
Bà Rịa, TP. Hồ Chí Minh
Hôm nay
0901341***
Bán BT 4PN, 4WC, 108m2, Gold Coast Vũng Tàu, 7,8 tỷ
7 tỷ 800 triệu- 108m2
Bà Rịa, TP. Hồ Chí Minh
Hôm nay
0901341***
Cần bán đất đẹp, vuông vức 520m2, có 160m2 thổ cư, khu dân cư hiện hữu, sầm uất
5 tỷ 555 triệu- 520m2
Bà Rịa, TP. Hồ Chí Minh
Hôm nay
0908261***
ĐẤT MẶT TIỀN KINH DOANH ĐƯỜNG 3/2 kết nối cao tốc BH-VT chỉ 5t800tr lô 6m ngang
5 tỷ 800 triệu- 157m2
Bà Rịa, TP. Hồ Chí Minh
Hôm nay
0979976***
Bán nhà khu Gia Phát Hoà Long, Bà Rịa vị trí đẹp thuận lợi. LH: 0942.882.192
3 tỷ - 119m2
Bà Rịa, TP. Hồ Chí Minh
Hôm nay
0942882***
Mọi ý kiến đóng góp cũng như thắc mắc liên quan đến thị trường bất động sản xin gửi về địa chỉ email: [email protected]; Đường dây nóng: 0942.825.711.
.png)