Xem bảng giá căn hộ phù hợp tại dự án Khu căn hộ Tabudec Plaza

Giá theo loại sản phẩm

Dự án hiện đang cập nhật bảng giá và thông tin sản phẩm mới nhất. Thông tin chi tiết sẽ được bổ sung trong thời gian sớm nhất.

Các căn hộ đang giao dịch

Bán căn hộ chung cư: CĂN GÓC 3PN TABUDEC PLAZA CẦU BƯƠU NHÀ ĐẸP Ở NGAY Diện tích

5 tỷ 600 triệu 88m2
Đại Thanh, TP. Hà Nội
Bán căn hộ chung cư: Bán chung cư tabudec plaza cầu bươu full nội thất cao cấp l

7 tỷ 70 triệu 104m2
Đại Thanh, TP. Hà Nội
Bán căn hộ chung cư: TABUDEC PLAZA , HÀ ĐÔNG CĂN ĐẸP Ở NGAY, GIÁ RẤT HỢP LÝ Dt 7

4 tỷ 580 triệu 74m2
Đại Thanh, TP. Hà Nội
Bán căn hộ chung cư: Bán căn hộ 2PN, 2WC, giá siêu hời tại Tabudec Plaza, 4,8 tỷ

4 tỷ 800 triệu 74m2
Đại Thanh, TP. Hà Nội
Bán căn hộ chung cư: Chính chủ. Bán CC Tabudec Plaza, 5,6 tỷ, 88m2, Tây Nam, Đôn

5 tỷ 610 triệu 88m2
Đại Thanh, TP. Hà Nội
Cực hiếm CHCC đáng sống nhất tại Tabudec Plaza chỉ 1,6x tỷ, sổ đỏ chính chủ

1 tỷ 680 triệu 74m2
Bình Minh, TP. Hà Nội
Tổng hợp và cập nhật liên tục các dự án bất động sản trên cả nước. Cung cấp đầy đủ thông tin dự án bất động sản chính xác nhanh chóng.